13V 4A AC Adapter Charger สําหรับ JBL Horizon บลูทูธไร้สายลําโพง F13V-2.2C-CD 13V 2.2A แหล่งจ่ายไฟ
Magnetbest
Computers & Accessories  >>  Peripherals & Accessories  >>  Laptop Chargers & Adaptors
Product Description
13V 4A AC Adapter Charger สําหรับ JBL Horizon บลูทูธไร้สายลําโพง F13V-2.2C-CD 13V 2.2A แหล่งจ่ายไฟ เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee