20-YU1208-SET อแดปเตอร์ 12v อะแดปเตอร์ Adapter 12VDC 8.5A 5.5 mm. x 2.5 mm. รุ่น YU-1208
NoBrand
Computers & Accessories  >>  Desktop & Laptop Components  >>  Power Supply Units
Product Description
20-YU1208-SET อแดปเตอร์ 12v อะแดปเตอร์ Adapter 12VDC 8.5A 5.5 mm. x 2.5 mm. รุ่น YU-1208 เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee