29V 750mA อะแดปเตอร์ AC/DC RS-RH5664 สําหรับ Tefal X-PERT 260 Air Force 360 460 เครื่องดูดฝุ่นไร้สาย 21.9V RS-RH5772 RH5671 TY73/RH29/RH90 แบตเตอรี่ Charger
NoBrand
Home Appliances  >>  Small Household Appliances  >>  Vacuum Cleaners & Floor Care Appliances
Product Description
29V 750mA อะแดปเตอร์ AC/DC RS-RH5664 สําหรับ Tefal X-PERT 260 Air Force 360 460 เครื่องดูดฝุ่นไร้สาย 21.9V RS-RH5772 RH5671 TY73/RH29/RH90 แบตเตอรี่ Charger เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee