ACER Computer Power Supply 180W - 250W 50/60Hz FSP180-10TGBAA FSP250-20TGPAA PA-2251-2AB PA-1181-10AC 4Pin+6Pin
NoBrand
Computers & Accessories  >>  Desktop & Laptop Components  >>  Power Supply Units
Product Description
ACER Computer Power Supply 180W - 250W 50/60Hz FSP180-10TGBAA FSP250-20TGPAA PA-2251-2AB PA-1181-10AC 4Pin+6Pin เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee