CCS เบรกเกอร์ MCCB 3P 220-380V CM30-63CW CM30-125CW โนฟิว ตัวเลือก 10A 20A 30A 50A 63A 80A 100A เมน เบรคเกอร์
CCS(ซีซีเอส)
Home Appliances  >>  Electrical Circuitry & Parts  >>  Electrical Safety
Product Description
CCS เบรกเกอร์ MCCB 3P 220-380V CM30-63CW CM30-125CW โนฟิว ตัวเลือก 10A 20A 30A 50A 63A 80A 100A เมน เบรคเกอร์ เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee