Dc-dc 150W 10-32V to 12-35V/9A 300W 5-40V to 1.2-35V/300W 20A/400W 15A 8.5V-50V to 10V-60V Step-up Step Down โมดูลพาวเวอร์ซัพพลาย
NoBrand
Computers & Accessories  >>  Desktop & Laptop Components  >>  Power Supply Units
Product Description
Dc-dc 150W 10-32V to 12-35V/9A 300W 5-40V to 1.2-35V/300W 20A/400W 15A 8.5V-50V to 10V-60V Step-up Step Down โมดูลพาวเวอร์ซัพพลาย เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee