Original Delta DPS-90AB-3 DPS-90FB 12V 7.5A 90W 5.5x2.5 มม.อะแดปเตอร์ AC สําหรับ QNAP TS-451 NAS Server แล็ปท็อปแหล่งจ่ายไฟ Charger
NoBrand
Computers & Accessories  >>  Peripherals & Accessories  >>  Laptop Chargers & Adaptors
Product Description
Original Delta DPS-90AB-3 DPS-90FB 12V 7.5A 90W 5.5x2.5 มม.อะแดปเตอร์ AC สําหรับ QNAP TS-451 NAS Server แล็ปท็อปแหล่งจ่ายไฟ Charger เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee