Power Supply Mean Well NDR-120-24 24VDC 5A 120W
MEAN WELL
Computers & Accessories  >>  Desktop & Laptop Components  >>  Power Supply Units
Product Description
Power Supply Mean Well NDR-120-24 24VDC 5A 120W เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee