S-75-24 24VDC 3A Switching Power Supply ตัวแปลงไฟ INPUT.100-240VAC 1.23A OUTPUT.24VDC 3A
NoBrand
Computers & Accessories  >>  Desktop & Laptop Components  >>  Power Supply Units
Product Description
S-75-24 24VDC 3A Switching Power Supply ตัวแปลงไฟ INPUT.100-240VAC 1.23A OUTPUT.24VDC 3A เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee