Zein 255W 4Pin + 8Pin L255AS-00 D255AS-00 แหล่งจ่ายไฟสําหรับ Dell 3020 7020 9020 T7100
NoBrand
Computers & Accessories  >>  Desktop & Laptop Components  >>  Power Supply Units
Product Description
Zein 255W 4Pin + 8Pin L255AS-00 D255AS-00 แหล่งจ่ายไฟสําหรับ Dell 3020 7020 9020 T7100 เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee