ใหม่ของแท้ Chicony A20-330P1A อะแดปเตอร์ AC 19.5V 16.92A 330W Power Charger A330A012P สําหรับ Acer PREDATOR HELIOS 300 PH317-55 แล็ปท็อป
NoBrand
Computers & Accessories  >>  Peripherals & Accessories  >>  Laptop Chargers & Adaptors
Product Description
ใหม่ของแท้ Chicony A20-330P1A อะแดปเตอร์ AC 19.5V 16.92A 330W Power Charger A330A012P สําหรับ Acer PREDATOR HELIOS 300 PH317-55 แล็ปท็อป เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee