ไตรแอคเครื่องทำน้ำอุ่น TRIAC TG25C60 TG35C60 TG25C40 BTA25-600B 25A 35A 600V SanRex อะไหล่เครื่องทำน้ำอุ่น ไตรแอค
NoBrand
Home Appliances  >>  Large Household Appliances  >>  Water Heaters
Product Description
ไตรแอคเครื่องทำน้ำอุ่น TRIAC TG25C60 TG35C60 TG25C40 BTA25-600B 25A 35A 600V SanRex อะไหล่เครื่องทำน้ำอุ่น ไตรแอค เป็นสินค้ายอดนิยม คุณภาพดี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความคุ้มค่า ใช้งานได้จริง สามารถเช็คราคาล่าสุดและโปรโมชั่นได้จาก Shopee